Msaada:Nahitaji mashine ya kuchanganyia mchanganyo wa keki

Msaada:Nahitaji mashine ya kuchanganyia mchanganyo wa keki

Mbagala Tz

Member
Joined
Mar 16, 2017
Posts
57
Reaction score
42
Hivi zile mashine za iceing sugar zinauzwa wapi kwa hapa Dar es salaam na wanauzaje? nina shida nazo wakuu na je unga wa iceing sugar mnanunuaga wapi na unauzwaje? Kwa hapa Dar maana leo nimezunguka sana mjini k/koo sijazipata

Kwa anayefahamu naomba anijuze sehemu wanapouza na kama kuna mtu unamfahamu ndo muhusika nipe hata namba yake
 
Back
Top Bottom