Msaada: Nahisi tarehe ya usaili shirika la Posta imekosewa

Msaada: Nahisi tarehe ya usaili shirika la Posta imekosewa

nhyama

Member
Joined
Jan 18, 2012
Posts
48
Reaction score
29
Wadau salam, samahani nimepigiwa simu na watu wa shirika la posta Tanzania mda huu kwa ajili ya kuhudhuria interview kesho tarehe 18 na baada ya kumaliza kuongea akakata simu. Sasa tatizo nahisi labda kakosea kuniambia tarehe maana kwa hali ya kawaida mtu anaweza pigiwa simu kwa ajili ya interview kesho yake maana kuna watu wanatokea mikoani kama mimi. Kama kuna wadau wengine wameitwa kwa hiyo kesho?
 
Wadau salam, samahani nimepigiwa simu na watu wa shirika la posta Tanzania mda huu kwa ajili ya kuhudhuria interview kesho tarehe 18 na baada ya kumaliza kuongea akakata simu. Sasa tatizo nahisi labda kakosea kuniambia tarehe maana kwa hali ya kawaida mtu anaweza pigiwa simu kwa ajili ya interview kesho yake maana kuna watu wanatokea mikoani kama mimi. Kama kuna wadau wengine wameitwa kwa hiyo kesho?

LABDA HUO USAILI UNAFANYIKA MKOA ULIOPO
AU MAKUSUDI TU:A S-rap:
 
wadau salam, samahani nimepigiwa simu na watu wa shirika la posta tanzania mda huu kwa ajili ya kuhudhuria interview kesho tarehe 18 na baada ya kumaliza kuongea akakata simu. Sasa tatizo nahisi labda kakosea kuniambia tarehe maana kwa hali ya kawaida mtu anaweza pigiwa simu kwa ajili ya interview kesho yake maana kuna watu wanatokea mikoani kama mimi. Kama kuna wadau wengine wameitwa kwa hiyo kesho?

kesho we nenda ofisi za posta za mkoa uliopo kamwone meneja
 
Wadau salam, samahani nimepigiwa simu na watu wa shirika la posta Tanzania mda huu kwa ajili ya kuhudhuria interview kesho tarehe 18 na baada ya kumaliza kuongea akakata simu. Sasa tatizo nahisi labda kakosea kuniambia tarehe maana kwa hali ya kawaida mtu anaweza pigiwa simu kwa ajili ya interview kesho yake maana kuna watu wanatokea mikoani kama mimi. Kama kuna wadau wengine wameitwa kwa hiyo kesho?

Position gani mkuu?
 
Unaweza kuweka namba ilokupigia ili tujue kulikoni kiongozi??
 
Namba yao ni +225222121150 na positioni ni legal officer ii.
 
Namba yao ni +225222121150 na positioni ni legal officer ii.
Nadhani ingekua rahisi zaidi alivyokuambia, ungemuambia usingeweza kufika kutokana na umbali kutokea ulipo na yeye angekupa option zilizopo au jibu linalojitosheleza...
 
Wadau salam, samahani nimepigiwa simu na watu wa shirika la posta Tanzania mda huu kwa ajili ya kuhudhuria interview kesho tarehe 18 na baada ya kumaliza kuongea akakata simu. Sasa tatizo nahisi labda kakosea kuniambia tarehe maana kwa hali ya kawaida mtu anaweza pigiwa simu kwa ajili ya interview kesho yake maana kuna watu wanatokea mikoani kama mimi. Kama kuna wadau wengine wameitwa kwa hiyo kesho?

Uliomba position gani? Kama ni zile za postal clerk nasikia Zanzibar na Dar wameanza kufanya.
 
Back
Top Bottom