Msaada: Nahisi homa baada ya kutumia dawa za Typhoid

Saoka

JF-Expert Member
Oct 23, 2018
233
500
Moja kwa moja kwenye mada.

Juzi nilienda kituo cha afya na kucheki afya nikakutwa nina Typhoid. Sasa nimeanza kutumia dozi za Typhoid (Cepro) siku ya 3 hii.

Ila wataalamu ni kwamba yaani najisikia nafuu ila naanza kutokewa na kama homa tena.

Je hapo tatizo nini japo nipo sawa na naendelea vizuri na pia dozi naendelea nazo?
 

bigmind

JF-Expert Member
Oct 28, 2015
12,317
2,000
Hiyo ni kawaida ya cipro huwa inatibua homa kwanza afu badae unarecover kikubwa piga msosi wa maana na unywe vunywaji vyenye sukari hasa juice na ule matunda sana
 

Saoka

JF-Expert Member
Oct 23, 2018
233
500
Hiyo ni kawaida ya cipro huwa inatibua homa kwanza afu badae unarecover kikubwa piga msosi wa maana na unywe vunywaji vyenye sukari hasa juice na ule matunda sana
Thanks Brother hapa umenieleza kitu, Shukrani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom