Msaada nafanyaje yellow fever vaccination??

Swenailie

JF-Expert Member
Feb 15, 2016
240
250
Naombeni msaada ndgu zangu natarajia kusafiri kuelekea Argentina nimeambiwa natakiwa chanjo ya yellow fever naombeni process zikoje na niko mwanza kwa sasa. Hiyo chanjo naipataje?? Asanteni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom