MSAADA NA USHAURI

mwasebason

Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
14
Points
45

mwasebason

Member
Joined Jul 11, 2013
14 45
Habari
Kuna kijana amepata nafasi ya kwenda kusoma India kupitia mpango wa serikali ya India "Study In India " (SII) ambapo amepata udhamini wa 100% tuition fee waiver analipiwa, lakini gharama zingine za kuongezea ni USD 2200 afanyeje maana ni ndoto yake kubwa sana kwenda kusoma nje ya nchi.
Screenshot_20190712-134720.jpeg
 

geniusMe

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
1,092
Points
2,000

geniusMe

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
1,092 2,000
unaweza kujikuta unapoteza pesa nyingi alafu huko india anaenda chuo.cha kizembe tu , alafu unarud huku chuo chako hawakitambui au kinaonekana chuo duni kuwa india sio shida.
 

ANOTINO

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
1,553
Points
2,000

ANOTINO

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
1,553 2,000
unaweza kujikuta unapoteza pesa nyingi alafu huko india anaenda chuo.cha kizembe tu , alafu unarud huku chuo chako hawakitambui au kinaonekana chuo duni kuwa india sio shida.
Acha wivu ametaka ushauri namna ya kupata huzo USD 2200 yaan almost 5M.
Wabongo tujaribu kuelewa kidogo.
 

mactyga

Member
Joined
Jun 21, 2019
Messages
10
Points
20

mactyga

Member
Joined Jun 21, 2019
10 20
Habari
Kuna kijana amepata nafasi ya kwenda kusoma India kupitia mpango wa serikali ya India "Study In India " (SII) ambapo amepata udhamini wa 100% tuition fee waiver analipiwa, lakini gharama zingine za kuongezea ni USD 2200 afanyeje maana ni ndoto yake kubwa sana kwenda kusoma nje ya nchi.View attachment 1153436
iv awa kalinga ni kweli ama mi nliisi wanataka kunipiga pesa
 

Forum statistics

Threads 1,365,425
Members 521,217
Posts 33,345,952
Top