Money Penny
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 18,201
- 17,563
- Thread starter
-
- #61
Word!
Amem brotherMen of march are lovely...polite , carring n genious in every perspective
a wanaume waliozaliwa March je, kumbe Money Pen duhHappy Sunday kwenu wote
Kuna shemela bwana alifanya statistics yake ya kibishi sijui alitumia muda wa kutosha au wa kulipua? kiru me hata sijui
Sasa ulipofika mwezi march, akaniambia hivi
Shemela: hongera Money Penny kwa kuzaliwa march, ila nikuulize, kwanini wadada wengi waliozaliwa march wana chura sana/Msambwanda wa kufa mtu/ Migongo classics/ Shibudi Shibudee?!
Me nimefanya utafiti hapa nakosa kujua kwanini Mungu alimwaga vyura kwa wadada halisi mwezi March, miezi mengine wengi wao wana vyura vya kutengeneza
We mwangalie mke wa Ice T, yule Coco, kuna Kmichelle, Aretha franklin, Tamar Braxton, Money Penny, wote wana chura halisi
Alafu march babies mna Talent za kufa mtu, breath taking mind blowing talents, alafu mna roho nzuri sanaaaa hakunaga kama nyie roho zenu za pekeee
Money Penny: kwahiyo sasa point yako ni ipi labda?!
Shemela: kuwa Mungu kawapendelea sana March Babies, ni kweli wanavyosema Legendaries are born in march hawajakosea kabisaa
Eti wapendwa hili nalo linaukweli au shemela alikuwa anatafuta kiki?!
Nimefanyaje tenaaa?!N
a wanaume waliozaliwa March je, kumbe Money Pen duh
Amina Dada, just like meThat is soo true nmezaliwa march nna umbo zur mashallah sio mnene lakin nna chura na hips kiuno kidogo sura nzur roho nzur
Nawe umezaliwa March? Duh, wazaliwa wa March...................Nimefanyaje tenaaa?!
Amina Dada, just like me
Hongera sana Be Blessed forever
Money Penny nawe ulizaliwa March?Nimefanyaje tenaaa?!
Amina Dada, just like me
Hongera sana Be Blessed forever