Msaada: My Local Disk D is not Accessible


Amanizzle

Amanizzle

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
363
Likes
276
Points
80
Amanizzle

Amanizzle

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
363 276 80
Wakuu mwenye ujuzi jinsi ya kurudisha access kwenye local disk D naomba anielekeze. Ningeweza kuiFormat ila kuna vitu/data zangu ambazo nazihitaji.
Nikijaribu kuifungua inaleta hii msg

Specifications za pc:
Processor: Intel(R) Core(TM) i3-3217U @ 1.80GHz
RAM : 4.00GB
System type: 64-bit OS

Thanks in advance!
 
N

Nyasiro

Verified Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,287
Likes
32
Points
145
N

Nyasiro

Verified Member
Joined Feb 20, 2012
1,287 32 145
Toa maelezo japo kwa kifupi imekuaje mpaka ikawa hivyo. Ni vigumu tu ikaacha kuwa accessible lazima kuna sababu.
 
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
358
Likes
3
Points
0
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
358 3 0
kaka kuna m2 alichezea kama sio wewe,
hizo ni effect za kuweka mark, kwenye deny security tab,
.
Fanya hv right click kwenye,
kwenye hyo disk D, alafu ingia kwenye properties, short cut, Alt + Enter.
.
then angalia hzo tab za juu ingia kwenye, security,.
Ukiona kama kuna mark, zimewekwa kwenye deny, column,
.
Zi unmark alafu then mark,
Full control then Enter,
usipo viona hv vi2 ni PM, kama vp
 
Amanizzle

Amanizzle

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
363
Likes
276
Points
80
Amanizzle

Amanizzle

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
363 276 80
Shukrani mkuu, ngoja nijaribu hiyo option.
kaka kuna m2 alichezea kama sio wewe,
hizo ni effect za kuweka mark, kwenye deny security tab,
.
Fanya hv right click kwenye,
kwenye hyo disk D, alafu ingia kwenye properties, short cut, Alt + Enter.
.
then angalia hzo tab za juu ingia kwenye, security,.
Ukiona kama kuna mark, zimewekwa kwenye deny, column,
.
Zi unmark alafu then mark,
Full control then Enter,
usipo viona hv vi2 ni PM, kama vp
 
Amanizzle

Amanizzle

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
363
Likes
276
Points
80
Amanizzle

Amanizzle

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
363 276 80
Toa maelezo japo kwa kifupi imekuaje mpaka ikawa hivyo. Ni vigumu tu ikaacha kuwa accessible lazima kuna sababu.
Nili-mess up na mambo ya security. Nilifikiri nai protect the drive. Thanks
 
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
358
Likes
3
Points
0
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
358 3 0
Nili-mess up na mambo ya security. Nilifikiri nai protect the drive. Thanks
Yah ni Njia nzuri, Ya ku i protect drive yako, kama hv kwa sasa ulivyo elewa, unaweza uka fanya bila lisk yoyote
.
Ila kama unaish na kidies
 

Forum statistics

Threads 1,250,658
Members 481,436
Posts 29,740,658