Msaada mitumba


Sarafina1

Sarafina1

Senior Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
154
Likes
0
Points
33
Sarafina1

Sarafina1

Senior Member
Joined Mar 28, 2011
154 0 33
Wakuu habari,

Nataka nianze ujasiriamali, na ningependa kuuza nguo za mitumba za watoto. Sasa shida sijui mabel ya mitumba yanauzwa wapi dar/kariakoo na ningependa kuuza nguo first quality sio lonya. Naomba mnisaidie mahali naweza pata hiyo mitumba na ikiwezekana na bei
 

Forum statistics

Threads 1,273,250
Members 490,339
Posts 30,475,337