Msaada MBA-Information Technology Management pale IAA

vurumai

Senior Member
Feb 9, 2014
178
0
Habari wadau.

Nmeona chuo cha IAA pale Dar campus na Arusha wanatoa hiyo course kwa mwaka mmoja wakishirikiana na Coventry University. Swali langu ni Je, hiyo masters degree inakubalika na kutambulika serikalini na kwenye mashirika binafsi coz nna mashaka hasa kutokana na kufanywa mwaka mmoja.

Thanks in Advance.
 

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Nov 23, 2010
2,925
2,000
Habari wadau.

Nmeona chuo cha IAA pale Dar campus na Arusha wanatoa hiyo course kwa mwaka mmoja wakishirikiana na Coventry University. Swali langu ni Je, hiyo masters degree inakubalika na kutambulika serikalini na kwenye mashirika binafsi coz nna mashaka hasa kutokana na kufanywa mwaka mmoja.

Thanks in Advance.
Kwani chuo ulichosoma kinatambulika na serikali na TCU? Kimesajiliwa na mamlaka husika?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom