Msaada maji taka yanatiririka katika makazi ya watu

Msaada maji taka yanatiririka katika makazi ya watu

ze big

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2015
Posts
382
Reaction score
351
Habari wanajamvi nahitaji kupatiwa msaada ni nini hasa nifanye kisheria kudhibiti utiririkaji wa maji taka katika eneo la makazi yangu. maji hayo yanatoka katika kambi za jeshi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katoe taarifa hapo kambini..Ila isije kuwa nyinyi mmejenga kwenye mtiririko wa asili wa maji..Makazi holela limekuwa tàtizo mnàumizana nyinyi kwa nyinyi..
 
Back
Top Bottom