Msaada: Majambazi wanaotumia dawa

Msaada: Majambazi wanaotumia dawa

Mkuu hasa hapo kwenye kuwajibu....ndio shida ilipo..utawajuaje? Lakini Mkuu Mshana amejibu hapo, .... Usimpe mkono mtu....., kwa maana kwamba hata kujibu jibu ni kosa nahisi hivyo(ni kama kumpa mtu ushirikiano)
Kuna ndugu yangu walimtoa kitu kichwani alijikuta anaenda hadi bank kutoa hela zote na kuwakabidhi
 
Natafuta manyoya ya fisi nikachome nyumbani kwa bosi wangu.
Ukipata nishitue. Mie nataka nikamchomee demu mmoja kala vya kwangu halafu hataki kutoa mzigo[emoji1] [emoji1] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Ukipata nishitue. Mie nataka nikamchomee demu mmoja kala vya kwangu halafu hataki kutoa mzigo[emoji1] [emoji1] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Achana nae huyo najua anazo zote mbili. Bakuli halina kazi, ila ile bisibisi yake ni noma, ikiinuka imeinuka
 
Back
Top Bottom