Msaada laptop aina HP 650 imegoma kuwaka

FUTURE HUNTER

JF-Expert Member
Apr 30, 2018
1,707
2,000
Kwema Viongozi,

Laptop yangu haiwaki kabisa. Naombeni kujua shida inaweza kuwa ni nini?

Nimejaribu kubadili charger lakini hakuna mabadiliko.

Nb ni ina 8yrs now hp 650
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
3,417
2,000
Kama ilizimika ghafla bila uchichiri (vimulimuli ama mchelemchele) kwenye skrini, basi kuna internal micro-cable disconnection. Itakuwa ilipata mtikisiko fulani.
 

Anakata

Member
Aug 4, 2020
23
75
Kama ni HP, hilo ni tatizo la kawaida sana. Fanya hivi, toa betri, bonyeza kitufe cha kuwashia sekunde 30 bila kuunganisha chaja yake ya umeme.

Unagasha chaja ya umeme, tena bonyeza kitufe cha kuwashia sekunde 30. Rudisha betri, unganisha chaja, washa (Bonyeza kitufe cha kuwashia).
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom