Msaada kwenye tuta,(nokia asha)


Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,072
Likes
23
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,072 23 135
Gooday peeeoplesss!!
Hope mko fresh inshallah.
Nokia asha 302,
1) ukiingia internet inakwambia error 006.
2)ukidownload kitu inakwambia certificate notfound on sim o phone.
3) baadhi ya applications ikidownload inajisave kwenye picture folder,ambapo ukifungua inakwambia format not supported.
Wataalam,msaada tafadhali!!
Be bleeeesd....
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,095
Likes
8,828
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,095 8,828 280
application kujieka kwenye gallery au folder la picture
hapo ina maana umedownload file ambalo halipo compatible na simu yako simu za asha zinakubali mafile ya jar au jad. Sometime unakuta file lipo sahihi lakini limefungwa kwenye zip au rar hii pia husababisha file kuenda kwenye folder la picha maana linakua halipo recognised.

certificate not found in phone or sim
kikawaida simu za s40 kama asha haziulizi certificate labda ikwambie tu application is not from trusted supplier nahisi wewe umefanya mambo haya mawili
1. Simu imeflashiwa kwa wahuni wa mtaani wamekuharibia
2. Bahati mbaya umezifuta hizo certificate mainly zinakaa kwenye browser setting (maybe ulikua unahangaika kuifanya internet ifanye kazi ukazifuta)

so solution hapa ni ku update au ku reinstall upya firmware hapa itabidi uwe na pc yenye internet yenye bundle ya zaidi ya mb200. Hio pc iwe na nokia suite conect simu na pc kwa usb cable then nenda sehemu ya software update ukai update simu yako.

kuto connect internet error 006

kutokana na review nyingi nlizofanya za internet wanasema ni software ishu kuna patch imekua released kusolve so nakushauri hapa pia update simu yako.

Alternatively unaweza change line na kuangalia line zote zinafanya hivo? Kama nyengine zinakubali itabidi ufanye personal configuration ambayo ni easy.

Fanya hayo kwanza
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,072
Likes
23
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,072 23 135
chief-mkwawa THANK YOU VERY MUCH MKUU.

Ngoja nifanye ntakuja na feedback.
Kuhusu line,nimejaribu but majibu the same.
Ila thank u..
 
Last edited by a moderator:
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,073
Likes
9,333
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,073 9,333 280
chief-mkwawa THANK YOU VERY MUCH MKUU.

Ngoja nifanye ntakuja na feedback.
Kuhusu line,nimejaribu but majibu the same.
Ila thank u..
Mbona hujaja na feed back? mia
 
Last edited by a moderator:
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,322
Likes
971
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,322 971 280
jaribu kuingia setting then security then authority certficate then select use certificate namba 2 halafu ludi kwenye kudownload apps kama operamini 7.1...ikigoma ivoivo tena select authority certficate namb 3 hadi itakubali....simu yako kuna mtu kabonyeza vibaya.....hiyo nokia express browser ni sumbufu sana inataka personal configuration
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,095
Likes
8,828
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,095 8,828 280
jaribu kuingia setting then security then authority certficate then select use certificate namba 2 halafu ludi kwenye kudownload apps kama operamini 7.1...ikigoma ivoivo tena select authority certficate namb 3 hadi itakubali....simu yako kuna mtu kabonyeza vibaya.....hiyo nokia express browser ni sumbufu sana inataka personal configuration
wasumbufu ni mitandao yetu simu za asha zinachukua setting automatic na kueka. kama tigo apn yao inakuja tigo tanzania (ina space) ushaona wapi apn ya hivo ndo mana kila ukiconect hola.
 

Forum statistics

Threads 1,214,810
Members 462,900
Posts 28,525,020