Msaada kwenye tuta; ninahitaji Lenovo adapter..

Msaada kwenye tuta; ninahitaji Lenovo adapter..

sosoliso

Platinum Member
Joined
May 6, 2009
Posts
8,543
Reaction score
9,480
Ninahitaji Lenovo Adapter ya 20v.. iwe na kati ya 6.75A na 8.5A(specification from my fundi).. Mwenye nayo tafadhali ila price isiwe ya kukomoana..
 
kama upo dar nenda kariakoo kwenye makutano ya uhuru na msimbazi, kama unaanza kuelekea mnazi mmoja mkono wa kulia utaona jamaa wamening'iniza adopter nyingi tu used kwa corridor.
 
kama upo dar nenda kariakoo kwenye makutano ya uhuru na msimbazi, kama unaanza kuelekea mnazi mmoja mkono wa kulia utaona jamaa wamening'iniza adopter nyingi tu used kwa corridor.

Mkuu Never give up niko Dar na kote huko nimeshakatiza sijapata.. Ndo maana nimeleta hapa ili hata kama member yuko nje ya nchi aniangalizie kama anaweza kuninunulia tuongee..
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom