Msaada kwa Watalaamu na wauzaji wa mafriji

Msaada kwa Watalaamu na wauzaji wa mafriji

ager de don

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2017
Posts
621
Reaction score
320
Habari ya usiku wana jf wenzangu! Kwa heshima na taadhima napend kujua mawili matatu kuhusiana na friji kwan hapa na kabejeti kidogo naitaji nikajichukulie friji jipya dukani napenda kufahamu ni brand gani iko poa na ipi sio nisije angukia pua maana mie sio mtaalam sana pande hizo asanteni nawasilisha

Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom