Msaada : Kwa mliochaguliwa university of dar es salaam


S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
wana JF mlochaguliwa UDSM naomben mnijuze kinachoendelea huko, hasa kuhusu waliokosa mkopo.
 
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
1,157
Likes
311
Points
180
Age
27
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
1,157 311 180
Ndugu mpaka saiv hakijulikan kinachoendelea hapa chuon...maana kabla hujafanyiwa registration lazima uoneshe risit ya benk kuonesha kama umelipa...ntakupa taarifa zaidi ya kinachoendelea
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
Ndugu mpaka saiv hakijulikan kinachoendelea hapa chuon...maana kabla hujafanyiwa registration lazima uoneshe risit ya benk kuonesha kama umelipa...ntakupa taarifa zaidi ya kinachoendelea
ok mkuu
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
natakanije kesho mkuu. nimeona kuna kijana ulimpokea ambae hakua na mkopo, vp anaendeleaje?
yule kijana bado niko nae,2meenda bodi wame2pa hopes kwamba kabla ya j3 kuna majina mengne yataongezwa,so ndo 2nasubiria hapa.
 
MTAMBOKITAMBO

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
194
Likes
0
Points
0
MTAMBOKITAMBO

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Joined Jun 2, 2011
194 0 0
yule kijana bado niko nae,2meenda bodi wame2pa hopes kwamba kabla ya j3 kuna majina mengne yataongezwa,so ndo 2nasubiria hapa.
Dah,lets cross our fingers wakuu.Kama kuna maelezo zaidi tuwekee hapa mkuu thanks kwa hiyo info.
 
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
974
Likes
284
Points
80
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
974 284 80
yule kijana bado niko nae,2meenda bodi wame2pa hopes kwamba kabla ya j3 kuna majina mengne yataongezwa,so ndo 2nasubiria hapa.
njema sana mkuu senetor kwa updates,juzi nilikua UCC niki browse kidogo nikafungua web ya Heslb nikafungua kwenye loan results nikaona New loan allocation for 1yr students kwa waliokosa mkopo so nika click kujua list ikaandika Error 404 nikajua kuna list itatoka.mi dogo yupo Udsm hakupata loan so nina imani watapata tu.
 
MTAMBOKITAMBO

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
194
Likes
0
Points
0
MTAMBOKITAMBO

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Joined Jun 2, 2011
194 0 0
Leo ni Ijumaa...bado HESLB kweupeeee!
 

Forum statistics

Threads 1,215,093
Members 463,036
Posts 28,535,489