msaada kwa iphones za kuagza nje

msaada kwa iphones za kuagza nje

businezz_oligarch

Senior Member
Joined
Dec 16, 2012
Posts
145
Reaction score
35
wanaJF naitaji msaada wenu juu ya iphonz ambazo znaagzwa kutoka nje...nikiagiza je huwa zpo ambazo zko unlocked o lazma niingie gharama nyingine ya kuzi unlock huku zkfka bongo,plz need yo help cz naitaji kumuagzia m2.
 
I think inategemea na huyo unayemuagiza anatoa wapi,mwambie kabisa atafute unlocked.na pia inategemea unaagiza ngapi(business or personal uses),kama ni ya kwako tu ku'unlock sio ishu sana hata mtu anaweza kukusaidia but kama ni kwa ajili ya kuuza itabidi tu uingie gharama kisela.But anza na option one coz sim nyingi siku hizi zinaingia unlocked tayari
 
I think inategemea na huyo unayemuagiza anatoa wapi,mwambie kabisa atafute unlocked.na pia inategemea unaagiza ngapi(business or personal uses),kama ni ya kwako tu ku'unlock sio ishu sana hata mtu anaweza kukusaidia but kama ni kwa ajili ya kuuza itabidi tu uingie gharama kisela.But anza na option one coz sim nyingi siku hizi zinaingia unlocked tayari

Asante sana
 
Back
Top Bottom