Msaada kwa anayefaham utaratibu wa kurisit

Msaada kwa anayefaham utaratibu wa kurisit

Mzee Wa Arsenal

New Member
Joined
Sep 19, 2017
Posts
3
Reaction score
0
Wakuu naombeni mwenye uelewa wa taratibu za kurisit anijuze kwasababu nataka kurisit masomo ya sayansi PCB pamoja na B/mathematics lengo ni kuja kuapply clinical medicine hapo baadaye katika hayo masomo nina D kote isipokuwa F ya maths.

Naombeni msaada when ila teyari nishahitimu chuo hivyo lengo langu nu kusomea clinical medicine hapo baadaye...
Asanteni
 
Back
Top Bottom