Q Qamala New Member Joined Oct 9, 2016 Posts 1 Reaction score 0 Oct 9, 2016 #1 Guys nilikua napenda kufahu utaratibu was kureset advance. Ni kwa mchepuo was sanaa. Naweza nikafanya masomo mangapi (yaani kiwango cha chini).
Guys nilikua napenda kufahu utaratibu was kureset advance. Ni kwa mchepuo was sanaa. Naweza nikafanya masomo mangapi (yaani kiwango cha chini).
ANTHONY KWEKA JF-Expert Member Joined Mar 26, 2013 Posts 956 Reaction score 380 Oct 9, 2016 #2 Hata mojaaa..... Au yoote
Emmanuel Yuzo New Member Joined Oct 4, 2016 Posts 4 Reaction score 0 Oct 9, 2016 #3 Fanya yote ili kuwa na uwanja mkubwa wa kufanya vzr
K kwastlema Member Joined Sep 12, 2016 Posts 85 Reaction score 38 Oct 9, 2016 #4 Fanya yote ,,,maaana unaeza fanya nusu af umekaribia necta ndalichako akabadili mfumo,,,,, unabaki kusema NINGE.....
Fanya yote ,,,maaana unaeza fanya nusu af umekaribia necta ndalichako akabadili mfumo,,,,, unabaki kusema NINGE.....
GITWA JF-Expert Member Joined Apr 1, 2012 Posts 1,742 Reaction score 2,079 Oct 9, 2016 #5 Chukua Masomo matatu ya comb ubayoitaka alafu na GS ni ya lazima. Jumla Masomo manne
G GOD 66 JF-Expert Member Joined Sep 3, 2015 Posts 628 Reaction score 270 Oct 9, 2016 #6 kama matokeo DEE karisit moja tu mwakani uje tena manyuz ya vyuo pole sana art kulisit