Msaada: Kutokea kwa mistari kwenye screen ya LG Smart TV

etum

Member
Feb 18, 2014
69
125
Habari

Natumia lg smart tv uhd651V lakini siku za hivi karibuni nimekuwa nikiona vijimstari kwa mbali kwenye screen hasa napokuwa naangalia mpira.

Mwanzo nilidhan labda niscratches nikajaribu kupangusa kwa kitambaa bila mafanikio. Hii inamaana kwamba hii tv imekuwa damaged au?
 

Attachments

  • tmp-cam-1089341496.jpg
    File size
    141.3 KB
    Views
    82

bampami

JF-Expert Member
Nov 5, 2011
5,675
2,000
ipeleke Tv Kwenye Maombi, haiwezekani mistari itoke hadi nje ya tv yaani mpaka kwenye kitambaa
 

mysterio

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
4,569
2,000
duh. I had a same problem with my samsung smart tv, niliwapelekea agent wao wa service pale Dar Jmall wakaniambia gharama za kubadilisha board was close to buying a new one.
Andaa bajeti nyingine mkuu
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
23,759
2,000
kama ni hivyo vimistari kwa mbali, hizo ni pixel tu mkuu, unapoangalia kitu chenye resolution ndogo na tv yako ina resolution kubwa hutokea.

mfano hio chanell ya mpira ni 640x360 wakati tv yako ni full HD 1920x1080 tegemea vitu kama hivyo.

tafuta movie ya HD au full HD eka kwenye flash then play uangalie kama litatokea hilo tatizo.
 

etum

Member
Feb 18, 2014
69
125
kama ni hivyo vimistari kwa mbali, hizo ni pixel tu mkuu, unapoangalia kitu chenye resolution ndogo na tv yako ina resolution kubwa hutokea.

mfano hio chanell ya mpira ni 640x360 wakati tv yako ni full HD 1920x1080 tegemea vitu kama hivyo.

tafuta movie ya HD au full HD eka kwenye flash then play uangalie kama litatokea hilo tatizo.
Kweli chief mkwawa hii inaweza kuwa kweli kwa sababu nikiangalia movies au kitu kingine tofauti na mpira hii mistari haionekani kabisa. Many Thanks for your observation man
 

THE BROKER

JF-Expert Member
Sep 10, 2014
350
500
Habari

Natumia lg smart tv uhd651V lakini siku za hivi karibuni nimekuwa nikiona vijimstari kwa mbali kwenye screen hasa napokuwa naangalia mpira.

Mwanzo nilidhan labda niscratches nikajaribu kupangusa kwa kitambaa bila mafanikio. Hii inamaana kwamba hii tv imekuwa damaged au?
Hizo ni craks kwenye kioo n.a. zikiendelea hutaona picha kabisa. so andaa sio chini ya 350k kubadili kioo
 

Princ

JF-Expert Member
Apr 21, 2017
259
225
Habari

Natumia lg smart tv uhd651V lakini siku za hivi karibuni nimekuwa nikiona vijimstari kwa mbali kwenye screen hasa napokuwa naangalia mpira.

Mwanzo nilidhan labda niscratches nikajaribu kupangusa kwa kitambaa bila mafanikio. Hii inamaana kwamba hii tv imekuwa damaged au?
Mwenye akili aotee nani na nani walikuwa wanacheza hapo.
 

Mugondo

Senior Member
Jul 30, 2013
143
250
Habari

Natumia lg smart tv uhd651V lakini siku za hivi karibuni nimekuwa nikiona vijimstari kwa mbali kwenye screen hasa napokuwa naangalia mpira.

Mwanzo nilidhan labda niscratches nikajaribu kupangusa kwa kitambaa bila mafanikio. Hii inamaana kwamba hii tv imekuwa damaged au?
Mkuu Naomba uniambie hiyo Smart LG kwa uzoefu wako unaionaje? Vipi Kuhusu internet inakubali? Unaweza kuingia youtube? Nauliza kwa kuwa natamani kuwa na hiyo aina ila naogopa kuingia mkenge na usawa huu wa vyuma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom