Msaada Kupata Softcopy ya Rasimu ya Katiba ya Bunge Maalum

Msaada Kupata Softcopy ya Rasimu ya Katiba ya Bunge Maalum

HKBW

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Posts
468
Reaction score
348
Naamini humu ndani kuna wadau wenye uwezo wa kusaidia kupatikana kwa softcopy ya rasimu ya katiba iliyotengenezwa na Bunge Maalumu ili tuanze kuingalia kwa umakini na kujua kama inafaa kura HAPANA au NDIO. Maana maneno matupu hayavunji mfupa. 😛eep:
 
Naamini humu ndani kuna wadau wenye uwezo wa kusaidia kupatikana kwa softcopy ya rasimu ya katiba iliyotengenezwa na Bunge Maalumu ili tuanze kuingalia kwa umakini na kujua kama inafaa kura HAPANA au NDIO. Maana maneno matupu hayavunji mfupa. 😛eep:



[TABLE="class: MsoNormalTable"]
[TR]
[TD][/TD]
[TD] Pakua Hii
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Tusolilaume bunge la katiba tufahamu kuwa sisi wenyew watanzania huwa hatulubali mawazo ya sisi kwa sisi. Kila MTU ana taka atoe kero zake na co kuchanganua Yale yaliyowekwa kwenye ajenda.
 
Back
Top Bottom