Msaada kuongeza kiwango cha mbegu za kiume

kichakaa man

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
3,342
2,000
Habar zenu wataalamu kwa tatizo linalomsumbua mtu kama huyu . la kuongeza mbegu za kiume na ubora wake . je afanyaje kutibu ila alikuwa ni mtu wa kupiga nyeto sana kila siku hata 4 kwa siku alipiga . sasa kuhusu tiba ya nguvu za kiume kuna dawa nilimsadia alipona ( japo sio dawa ya mitishamba ni mfumo flan wa vyakula na mazoez niliibia baadhi ya material ya @mzizmkavu na wadau wengine hapa had kapona na game anapiga vizur kama zamani) . kwenye kuongeza sperm nisiwe muongo nimeshindwa kumshaur vizur nikaona niletee hapa hili jambo . jf ni kisiwa cha maarifa . afanyaje

Vipimo vya hospital alienda kupima rufaa mbeya na kufanya sperm analysis na haya hapo chini ndiyo majibu ya vipimo

Macroscopically : About 3.2m/s of normal looking seminal fluid

Viscosity:- Normal

Motility: Quantitative : 40% motile spermatozoa
Qualitative : poor forward progressive spertmatozoa

Sperm count : 1.8 million/ed

Micro:
The smear showed spermatozoa with micro head and spermatide at different stage of maturity

Cond
1.poor forward mortality
2.oligosperma
3.poor morphology



Nasubir majibu yenu asanten
 

sostenes mbwelwa

JF-Expert Member
Jul 25, 2016
289
250
Kula dona marakwa mara na mboga,za majani dagaa,karoti mbichi,matunda,juice ya kutengenezwa local made juice,,achana na chips minyama haina mpango..mtindi na ugali.majimengi..mazoezi kidogo utabadilika
 

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
Juice ya tende kunywa mfululizo wiki utaona sperms zimejaa

Hii juice ukinywa wiki lzm utafute pakuzimwaga sperms
 

sheremaya

JF-Expert Member
Mar 22, 2015
2,866
2,000
ngoja wataalam waje!karanga mbichi usihau kutafuna mkuu ni mchezo wa meno lakini una faida sana
 

Entim

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
3,926
2,000
.
Habar zenu wataalamu kwa tatizo linalomsumbua mtu kama huyu . la kuongeza mbegu za kiume na ubora wake . je afanyaje kutibu ila alikuwa ni mtu wa kupiga nyeto sana kila siku hata 4 kwa siku alipiga . sasa kuhusu tiba ya nguvu za kiume kuna dawa nilimsadia alipona ( japo sio dawa ya mitishamba ni mfumo flan wa vyakula na mazoez niliibia baadhi ya material ya @mzizmkavu na wadau wengine hapa had kapona na game anapiga vizur kama zamani) . kwenye kuongeza sperm nisiwe muongo nimeshindwa kumshaur vizur nikaona niletee hapa hili jambo . jf ni kisiwa cha maarifa . afanyaje

Vipimo vya hospital alienda kupima rufaa mbeya na kufanya sperm analysis na haya hapo chini ndiyo majibu ya vipimo

Macroscopically : About 3.2m/s of normal looking seminal fluid

Viscosity:- Normal

Motility: Quantitative : 40% motile spermatozoa
Qualitative : poor forward progressive spertmatozoa

Sperm count : 1.8 million/ed

Micro:
The smear showed spermatozoa with micro head and spermatide at different stage of maturity

Cond
1.poor forward mortality
2.oligosperma
3.poor morphology



Nasubir majibu yenu asanten
Mwone dokta
 

iparamasa

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
13,445
2,000
Mkuu,kuna jukwaa la mambo ya afya,linaitwa JF DOCTOR,huku utalishwa upupu.May be Moderator ataupeleka huko Uzi huu

Huku hapa unaweza kuambiwa ununue mbegu za mahindi na mbolea ya kupandia
 

JEKI

JF-Expert Member
Aug 16, 2013
4,540
2,000
.
Habar zenu wataalamu kwa tatizo linalomsumbua mtu kama huyu . la kuongeza mbegu za kiume na ubora wake . je afanyaje kutibu ila alikuwa ni mtu wa kupiga nyeto sana kila siku hata 4 kwa siku alipiga . sasa kuhusu tiba ya nguvu za kiume kuna dawa nilimsadia alipona ( japo sio dawa ya mitishamba ni mfumo flan wa vyakula na mazoez niliibia baadhi ya material ya @mzizmkavu na wadau wengine hapa had kapona na game anapiga vizur kama zamani) . kwenye kuongeza sperm nisiwe muongo nimeshindwa kumshaur vizur nikaona niletee hapa hili jambo . jf ni kisiwa cha maarifa . afanyaje

Vipimo vya hospital alienda kupima rufaa mbeya na kufanya sperm analysis na haya hapo chini ndiyo majibu ya vipimo

Macroscopically : About 3.2m/s of normal looking seminal fluid

Viscosity:- Normal

Motility: Quantitative : 40% motile spermatozoa
Qualitative : poor forward progressive spertmatozoa

Sperm count : 1.8 million/ed

Micro:
The smear showed spermatozoa with micro head and spermatide at different stage of maturity

Cond
1.poor forward mortality
2.oligosperma
3.poor morphology



Nasubir majibu yenu asanten
kunywa vidonge vya vitamini, doz ya mwezi mmoja.
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,515
2,000
Habar zenu wataalamu kwa tatizo linalomsumbua mtu kama huyu . la kuongeza mbegu za kiume na ubora wake . je afanyaje kutibu ila alikuwa ni mtu wa kupiga nyeto sana kila siku hata 4 kwa siku alipiga . sasa kuhusu tiba ya nguvu za kiume kuna dawa nilimsadia alipona ( japo sio dawa ya mitishamba ni mfumo flan wa vyakula na mazoez niliibia baadhi ya material ya @mzizmkavu na wadau wengine hapa had kapona na game anapiga vizur kama zamani) . kwenye kuongeza sperm nisiwe muongo nimeshindwa kumshaur vizur nikaona niletee hapa hili jambo . jf ni kisiwa cha maarifa . afanyaje

Vipimo vya hospital alienda kupima rufaa mbeya na kufanya sperm analysis na haya hapo chini ndiyo majibu ya vipimo

Macroscopically : About 3.2m/s of normal looking seminal fluid

Viscosity:- Normal

Motility: Quantitative : 40% motile spermatozoa
Qualitative : poor forward progressive spertmatozoa

Sperm count : 1.8 million/ed

Micro:
The smear showed spermatozoa with micro head and spermatide at different stage of maturity

Cond
1.poor forward mortality
2.oligosperma
3.poor morphology



Nasubir majibu yenu asanten
Mkuu pole kwa hayo Matatizo uliyokuw anayo nitafute mimi nikupe dawa uwe na Sperm nyingi.
Ukiwa na Shida yoyote ile
Usipo pona kwa Dawa za Hospitali nitafute mimi nipate kukutibia upate kupona ukihitaji matibabu yangu
Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe. fewgoodman@hotmail.com What's App na Viber +905344508169
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,167
2,000
Mfungaji hodari wa Chaputa FC!,gori 4 kambani kwa siku daaah we mkali,Messi/Ronardo wanasubili...
 

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
9,031
2,000
Mkuu unapiga nyeto mara 4 kwa siku? Hiyo mb.o imeota sugu utasikia utamu wa k kweli? Acha kusingizia wengine.
 

Mtu mdogo

JF-Expert Member
Nov 2, 2016
526
1,000
Chukua karanga mbichi zioshe afu zianike changanya na chunvi wakati wa kula zichanaganye na asali kwenye kikombe cha nusu lita au maziwa fresh kula asubuhi kabla ya chai na jioni kabla ya chakula kwa wiki nzima mfululizo bila kukutana kimwili na mkeo afu utaleta mrejesho NOTE haitibu nguvu za kiume Bali inaongeza ujazo wa manii
 

GreedyKenyan

Senior Member
Jan 8, 2010
186
250
Sio wanaume wengi wana ujasiri wa kuongelea jambo hilo ila ni tatizo kubwa kwenye jamii. Nilikuwa na miaka mitano kwenye ndoa bila ya kupata mtoto. Well I had a similar problem. Afadhali wewe una 40% Mimi zilikuwa 10%. Doctor alinipa dawa aina mbili to take for 90 days Oligocare na Addyzoa. Pia niliambiwa nipunduze uzito kwani nilikuwa mnene kiasi. I now have two beautiful daughters.
 

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,576
2,000
Kwanza kupiga Nyeto 4times a day huo ni uongo na nikitu ambacho hakiwezekani! Wacha uongo.
 

iparamasa

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
13,445
2,000
Kwanza kupiga Nyeto 4times a day huo ni uongo na nikitu ambacho hakiwezekani! Wacha uongo.
Huyu akipona atavuruga mabinti kijiji kizima mpaka atarogwa.

Cha msingi aende hospitali tu,tatizo linatibika
 

Rwankomezi

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
2,037
2,000
Chukua mayai matatu ya kuku wa kienyeji pasua changanya na Asali vijiko vitatu....kunywa huu mchanganyo kwa siku saba....bro utakuwa umepona kabsaaaa....karanga ni sound tu zina mafta na mafuta sio yote yanayotumika mwilini....na matokeo yake ni kuziba mirja ya kutolea manii!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom