willy ze great
JF-Expert Member
- Apr 30, 2013
- 1,084
- 1,330
Ni heri ungesema nina s5 ya mchina fake nataka kubadilisha imei usaidiwe
[emoji23] [emoji23] [emoji23] ......haya umeshindaIla hao wa samsung wanasimu fake , imei unaeeza badilisha ila ni kuvunja sheria. Samsung OG haiwezi tengenezwa ikawa na imei ambayo haitambuliki s5 yako ni fake..
Ngoja Siku imei ya simu yako ionekane kufanana na ya mwingine kasimu kako kafungiwe ndipo akili itakapokukaaNi heri ungesema nina s5 ya mchina fake nataka kubadilisha imei usaidiwe
TCRA HAWAFUNGUI SIMU BAL WANAZIFUNGIA SIMU AMBAZO HAZIKO KWENYE MFUMO RASMI KWA KUTUMIA imeiSimu ya galaxy s5 genuine ilifungiwa kipindi TCRA wanafungia simu feki hii ilitokana na kuwepo kwa clone iliyoiga IMEI yangu hivyo kusababisha kufungiwa.....
Nilijaribu kuunlock nikaitumia kwa muda wakaifungia tena.Najaribu kutembelea page ya TCRA ili niwaambie naona page ina crash
Naomba msaada kwa mtu mwenye namna nzuri ya kuwasiliana na TCRA ili wanifungulie simu yangu au kama kuna mtu anaweza nishauri zaidi ya hapo nakaribisha asanteni.
imei huwa zina corrupt piaIla hao wa samsung wanasimu fake , imei unaeeza badilisha ila ni kuvunja sheria. Samsung OG haiwezi tengenezwa ikawa na imei ambayo haitambuliki s5 yako ni fake..