msaada kuhusu nafasi za kazi za vodacom


Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,684
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,684 1,225
wakuu naombeni msaada wenu, kuna nafasi za vodacom watu walifanya interview mwezi uliopita,
tatizo langu ni kuwa kuna kijana wangu ninaishi nae, na alimaliza chuo 011, mda wote hajabahatika kupata ajira, kwa bahati nzuri kapata hizo nafasi, kwa mujibu wa yeye alipomaliza training, walishindwana na vodacom kwenye mkataba, anasema wanalipa kidogo mnoo, alafu masharti ya mkataba ni magumu, hivyo kaamua kuacha kazi,
naomba mwenye uelewa kuhusu huo mkataba anisaidie ni kweli mkataba una masharti magumu!
na je mshahara wanalipa kiasi gani?
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Aliomba nafasi gani ya kazi?
 
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
530
Points
250
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2011
530 250
ni kweli mshara ni mdogo sana yaani ni kama 240000 kwa mwezi na hapo anatakiwa ajigharamie kuanzia nouli,hela ya kula na mengineyo ila mi najua hawa ni kwa customer care na wako chini ya ero link,ero link ni kma madalali wa kazi kwani wao wanachukua tenda voda alafu mshahara wako ndo mnagawana nao na huyo kijana alijua hilo ndo maana akaamua kuachana nao maana ni kama unyonyaji kweli
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,773
Points
2,000
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,773 2,000
ni kweli mshara ni mdogo sana yaani ni kama 240000 kwa mwezi na hapo anatakiwa ajigharamie kuanzia nouli,hela ya kula na mengineyo ila mi najua hawa ni kwa customer care na wako chini ya ero link,ero link ni kma madalali wa kazi kwani wao wanachukua tenda voda alafu mshahara wako ndo mnagawana nao na huyo kijana alijua hilo ndo maana akaamua kuachana nao maana ni kama unyonyaji kweli


Wewe ndio mhusika mwenyewe! unasaidiwa halafu unaringa kufanya kazi, kafanye kazi acha mambo ya k.ke!
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,205
Points
1,250
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,205 1,250
Amefanya uamuzi wa busara sana,angepoteza muda wake na energy yake bure..Voda pale boss mpya aliyekuja kawaambia erolink wafanyakazi wote customer care watakuwa wanalipwa laki mbili na ushee km wakishindwa waache..mbaya zaidi ata wale wa zaman wanarudishwa kwenye mishahara mipya na kuna watu wa siku nyingi walifikisha hadi laki tano sasa watu wanaangaika kukimbia..kifupi hapafai na serikali sijui inafumbia macho kwa nini aya mambo au sababu kampuni ni ya Rostam
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,205
Points
1,250
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,205 1,250
Wewe ndio mhusika mwenyewe! unasaidiwa halafu unaringa kufanya kazi, kafanye kazi acha mambo ya k.ke!
acha uswahili.kama ujui kitu nyamaza...sasa mshahara wa 240000 si bora utafute biashara ambayo ataingiza faida ata buku10 kwa siku kwa mwezi anakua na laki 3..kuliko kukesha na kusimamiwa kama mharifu masaa yote alafu unapewa laki2,chakula juu yako usafiri juu yako sometime atatoka shift ya usiku achukue bajaj hakuna daladala ata kama njaa sio kiivo.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,684
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,684 1,225
ni kweli mshara ni mdogo sana yaani ni kama 240000 kwa mwezi na hapo anatakiwa ajigharamie kuanzia nouli,hela ya kula na mengineyo ila mi najua hawa ni kwa customer care na wako chini ya ero link,ero link ni kma madalali wa kazi kwani wao wanachukua tenda voda alafu mshahara wako ndo mnagawana nao na huyo kijana alijua hilo ndo maana akaamua kuachana nao maana ni kama unyonyaji kweli
asante mkuu, nayeye aliomba customer care
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Points
195
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 195
Pole sana mi pia kuna jamaa angu alianza kazi pia lakini nashangaa kama wik hv imepita ananiambia japo sina kazi ndugu yangu lakini siwezi kuendelea na hawa jamaa sasa sijajua hawa jamaa wa Erolink na voda wanamatatizo gani sababu yeye kazi alipata kupitia Erolink! Inawezekana kuna matatizo huko!
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,684
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,684 1,225
Amefanya uamuzi wa busara sana,angepoteza muda wake na energy yake bure..Voda pale boss mpya aliyekuja kawaambia erolink wafanyakazi wote customer care watakuwa wanalipwa laki mbili na ushee km wakishindwa waache..mbaya zaidi ata wale wa zaman wanarudishwa kwenye mishahara mipya na kuna watu wa siku nyingi walifikisha hadi laki tano sasa watu wanaangaika kukimbia..kifupi hapafai na serikali sijui inafumbia macho kwa nini aya mambo au sababu kampuni ni ya Rostam
afadhali kidogo nnaanza kumuelewa, bora atulize akili awekeze nguvu nyingi kutafuta kazi nzuri
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,185
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,185 2,000
fanyeni kazi acheni kuchaguchagua
sasa nanyie mnasapoti huhu ujinga! ulaya watu wanabeba box na wanaishi
sembuse customer care!
 
bologna

bologna

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
1,424
Points
2,000
bologna

bologna

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
1,424 2,000
Huyo dogo hajakosea. Apige dili nyingine.Laki 2 na then bila hata marupurupu mengine. Ni bora akafate Kanga na kuku wa kienyeji mikoani then aje kuwauza mjini faida ipo.
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
wakati sina kazi nilikuwa natamani hata kufanya kazi bure bila kulipwa kwani kitendo cha experience kilikuwa kinanipa shida sana, hivyo namshauri jamaa aongeze experience siyo sawa na kukaa mtaani.
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Points
195
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 195
fanyeni kazi acheni kuchaguchagua
sasa nanyie mnasapoti huhu ujinga! ulaya watu wanabeba box na wanaishi
sembuse customer care!
We unaejiita Obama wa bogo comment zako atakayekuelewa ni wale ambao hawana akili tu, machizi wenzio, haijalishi iwe customer care au kubeba mabox cha msingi hapa ni maslahi, ulaya wanabeba mabox lakini wanapata kipato kizuri, hawa vadacom wanatufanya watumwa kwenye nchi yetu na serikali ina inachekelea tu, nchi nyingine hawathubutu kufanya huo upuuzi,
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
fanyeni kazi acheni kuchaguchagua
sasa nanyie mnasapoti huhu ujinga! ulaya watu wanabeba box na wanaishi
sembuse customer care!
Kinacholalamikiwa ni maslahi na sio kazi, hata kama ni kubeba box kama kunalipa mbona poa sana tu
 
Jeff

Jeff

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2009
Messages
1,260
Points
1,225
Jeff

Jeff

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2009
1,260 1,225
fanyeni kazi acheni kuchaguchagua
sasa nanyie mnasapoti huhu ujinga! ulaya watu wanabeba box na wanaishi
sembuse customer care!
tatizo ni malipo mkuu sio aina ya kazi, kama pesa inasoma tutaafanya tu, we huoni mbeba box ulaya akirudi anatumia hela, wewe hapo customer care si utakuwa na madeni kila siku? issue ni pesa kaka sio aina ya kazi, umenisoma??????
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,743
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,743 0
tatizo ni malipo mkuu sio aina ya kazi, kama pesa inasoma tutaafanya tu, we huoni mbeba box ulaya akirudi anatumia hela, wewe hapo customer care si utakuwa na madeni kila siku? issue ni pesa kaka sio aina ya kazi, umenisoma??????
sure,issue ni pesa bhana,.240,000/= dah ndogo sana
 
Jeff

Jeff

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2009
Messages
1,260
Points
1,225
Jeff

Jeff

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2009
1,260 1,225
Kinacholalamikiwa ni maslahi na sio kazi, hata kama ni kubeba box kama kunalipa mbona poa sana tu
naunga mkono hoja, hilo ndio la msingi, ama kubeba box au kuzibua choo, mradi maslahi tu
 

Forum statistics

Threads 1,294,738
Members 498,025
Posts 31,186,504
Top