abou_mbogo22
New Member
- Dec 2, 2023
- 2
- 0
Wadau kwema, mfano una cheti cha C1 ya udereva unaweza kuomba kazi utumishi bila kua na advance driving grade 2 naombeni msaada kwa mnaofaham na mawazo pia
Zingatia maelezo ya tangazo la kazi husika.Wadau kwema, mfano una cheti cha C1 ya udereva unaweza kuomba kazi utumishi bila kua na advance driving grade 2 naombeni msaada kwa mnaofaham na mawazo pia
Sawa mkuu ndo nauliza je uwezekano wa kuomba ajira unaweza kuombaZingatia maelezo ya tangazo la kazi husika.
Mfano uwe na leseni class C1 au E chet advance grade 2Kama wanahitaji C1 na cheti Cha chuo Cha usafirishaji unacho Amna hapo Cha kujiuliza deal done