Msaada kuhusu kusoma chuo cha CBE


tembophd

tembophd

Senior Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
113
Likes
29
Points
45
Age
24
tembophd

tembophd

Senior Member
Joined Jun 3, 2016
113 29 45
Kuna mdogo wangu anataka kwenda kusoma Chuo cha CBE.
Matokeo yake ni
Civics D
Hist. D
Geog. D
Kiswahili C
E.Language D
Literature. E
Chemistry E
Biology D
Math E

Kwahiyo kwa chuo cha CBE anaweza kusoma course gani?
Tafadhali naomba msaada wenu
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
103
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 103 160
C

Kuna mdongo wang anataka kwenda kusoma Chuo cha CBE.
Certificate ya accountancy au procurement inamfaa mkuu
matokeo yake ni
civc D
Hist. D
Geog. D
kiswahili C
E.Language D
Literature. E
chemistry E
biolog. D
Math E
Kwahy kwa chuo cha CBE anaweza kusoma course gani
plzZzzzz msaada wenu
t
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,732
Likes
770
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,732 770 280
Administrators wapo Tu.
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,845
Likes
1,298
Points
280
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,845 1,298 280
Kwa CBE atasoma Certificate Course yoyote huwa hawamind labda kwa zile ambazo hana.Lakn watafute kupitia Web ya NACTE.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,868
Likes
26,910
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,868 26,910 280
mh! CBE hata angekuwa na D mbili angesoma tu! ushauri wangu atafute na chuo kingine, mitaala ya CBE iko chini, akiendakuendelea na degree vyuo vingine au hata Diploma atapata shida! CBE achana nao hawana viwango
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
mh! CBE hata angekuwa na D mbili angesoma tu! ushauri wangu atafute na chuo kingine, mitaala ya CBE iko chini, akiendakuendelea na degree vyuo vingine au hata Diploma atapata shida! CBE achana nao hawana viwango
Ungemtajia baadhi ya vyuo ambavyo ungemshauri aende.
 
tembophd

tembophd

Senior Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
113
Likes
29
Points
45
Age
24
tembophd

tembophd

Senior Member
Joined Jun 3, 2016
113 29 45
mh! CBE hata angekuwa na D mbili angesoma tu! ushauri wangu atafute na chuo kingine, mitaala ya CBE iko chini, akiendakuendelea na degree vyuo vingine au hata Diploma atapata shida! CBE achana nao hawana viwango
níѕαídíє mkuu kwα hízσ αlαmα zαkє вc mkuu
 
tembophd

tembophd

Senior Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
113
Likes
29
Points
45
Age
24
tembophd

tembophd

Senior Member
Joined Jun 3, 2016
113 29 45
CBE nacho ni chuo????
αkípσ pσα mkuu
Kuna mdongo wang anataka kwenda kusoma Chuo cha CBE.
matokeo yake ni
civc D
Hist. D
Geog. D
kiswahili C
E.Language D
Literature. E
chemistry E
biolog. D
Math E
Kwahy kwa chuo cha CBE anaweza kusoma course gani
plzZzzzz msaada wenu
 
tembophd

tembophd

Senior Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
113
Likes
29
Points
45
Age
24
tembophd

tembophd

Senior Member
Joined Jun 3, 2016
113 29 45
mh! CBE hata angekuwa na D mbili angesoma tu! ushauri wangu atafute na chuo kingine, mitaala ya CBE iko chini, akiendakuendelea na degree vyuo vingine au hata Diploma atapata shida! CBE achana nao hawana viwango
vp IFM akasemee Banking and finace
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,205