Msaada: Kuhusu kuendesha gari ukiwa na provisional driving licence

Msaada: Kuhusu kuendesha gari ukiwa na provisional driving licence

TexasR

Member
Joined
Jan 31, 2017
Posts
67
Reaction score
92
Nina swali kidogo la kuuliza
Mtu mwenye 'Leaner driving license au provisional driving license'.
je,anaweza kuendesha gari akiwa peke yake na kwa muda gani?au ni lazima awe na instructor pembeni?
nawasilisha!
 
mkuu kwani kipindi wanakukabidhi hiyo kitu hawakukueleza namna inavyopaswa kutumika? Nashauri rudi chuoni ulikosomea udereva wakupe maelezo zaidi
 
mkuu kwani kipindi wanakukabidhi hiyo kitu hawakukueleza namna inavyopaswa kutumika? Nashauri rudi chuoni ulikosomea udereva wakupe maelezo zaidi
Ukiona hivyo ujue kaletewa na dada
 
mkuu kwani kipindi wanakukabidhi hiyo kitu hawakukueleza namna inavyopaswa kutumika? Nashauri rudi chuoni ulikosomea udereva wakupe maelezo zaidi
sijasomea udereva,nauliza nikiwa na maana yangu! Tafadhali nijibu
 
Tatizo la watanzania tunajifanya tunajua sana kuchanganua mambo,kwani hapo juu kuna sehemu nimesema mimi nina leseni?au nasomea udereva? ukishindwa kujibu kitu ni kheri ukae kimya kuliko kuongea watu wakuone hamnazo! kwan kujua maswala ya leseni lazima uwe dereva?
 
Jibu Ni hapana,kisheria huwezi kuendesha gari peke yako ukiwa Na leseni ya learner hiyo kazi yake Ni wakati wa kujifunza Tu. Na pia Kama Una leseni ila bado unahisi hauko vizuri katika driving basi weka sticker ya L nyuma ya gari lako Ili kuwapa tahadhari watumiaji wengine wa barabara.
 
Jibu Ni hapana,kisheria huwezi kuendesha gari peke yako ukiwa Na leseni ya learner hiyo kazi yake Ni wakati wa kujifunza Tu. Na pia Kama Una leseni ila bado unahisi hauko vizuri katika driving basi weka sticker ya L nyuma ya gari lako Ili kuwapa tahadhari watumiaji wengine wa barabara.
ahsante sana mkuu
 
Jibu Ni hapana,kisheria huwezi kuendesha gari peke yako ukiwa Na leseni ya learner hiyo kazi yake Ni wakati wa kujifunza Tu. Na pia Kama Una leseni ila bado unahisi hauko vizuri katika driving basi weka sticker ya L nyuma ya gari lako Ili kuwapa tahadhari watumiaji wengine wa barabara.
Sio kweli. ..unaweza kuendesha ukiwa na provisional licence, ila unatakiwa kuwa na mtu mwenye full driving licence ya kuanzia miaka mitatu akiwa pembeni yako (kwa kifupi, huruhusiwi kuendesha ukiwa mwenyewe).
Pia kuna barabara huruhusiwi kabisa kuendesha hata ukiwa na mtu pembeni. (Mfano ni barabara kubwa za kwenda mikoani aka Motorways )
Kama una leseni halafu Sio mzuri barabarani unatakiwa kubandika kibao chenye herufi P (pass) na Sio L (learner ).
 
Back
Top Bottom