Msaada kuhusu hii kozi

Jul 11, 2016
96
125
Shikamooni wakubwa zangu nimemaliza form six mwaka huu HGE nimepata two ya point 10 na ninataka nichukue BACHELOR OF ART IN GEOGRAPHY AND ENVIRONMENTAL STUDIES samaani nilitaka kujua kama hii course ina soko
 

tikilili

Member
Jul 16, 2016
39
95
Waoohhh Flavian Michael,hongera kwa kufanya vuzuri mtihani wako...pia faham kwa serikali hii ujue kwanza kituo cha kwanza ni ualim so fanya mambo,hayo mengine baadae...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom