Msaada kuhusu gharama za matibabu

unyakudongo

Member
Apr 8, 2014
61
125
Naomba kuuliza kwa yeyote aliyewahi kupata matibabu ya macho katika hospitali mpya ya International eye hospital iliyoko Victoria.gharama za kuonana na daktari .
 

kabanga

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
37,045
2,000
sasa hiyo hospital ni mpya, waonaje wewe ukaenda kisha ukaja kutujuza.....?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom