Msaada kuhusu doctor of pharmacy

Timanz

New Member
Jun 21, 2017
4
45
Nimehitimu kidato cha sita mwaka huu. Nimepata kusikia kidogo kuhusu kozi ya Doctor of Pharmacy(pharm D.)

Naomba kufahamu kama kuna chuo tanzania kinatoa hyo koz au kama kuna mpango wa kuianzsha.

Pili nahitaji kujua kuhusu career yake yan baada ya hapo mtu anakua ana deal na nini?
 

wizy

JF-Expert Member
Sep 23, 2016
299
250
subiri matokeo kijana!!!!!matokeo yakitoka utajua kama ipo au haipo...
 

Ze Heby

JF-Expert Member
Jun 22, 2011
4,639
2,000
Nimehitimu kidato cha sita mwaka huu. Nimepata kusikia kidogo kuhusu kozi ya Doctor of Pharmacy(pharm D.)
Naomba kufahamu kama kuna chuo tanzania kinatoa hyo koz au kama kuna mpango wa kuianzsha.
Pili nahitaji kujua kuhusu career yake yan baada ya hapo mtu anakua ana deal na nini?

Hapa TZ hakuna Pharm D labda ukasome nje

Alternatively unaweza soma Bpharm hapa bongo then ukasoma na Mpharm Clinical Pharmacology
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom