Msaada,ku-update laini ya tiGO ya 32k kuwa 64k au 128k

Msaada,ku-update laini ya tiGO ya 32k kuwa 64k au 128k

Kibishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Posts
1,139
Reaction score
1,040
Pokeeni salamu wana jamvi.Mimi nahisi wakati mwingine speed ya internet inatokana na ile namba iliyo kwenye laini,kibongo bongo nyingi ni 32k ambayo speed yake ni ya kawaida.Wenzetu mbele mbele laini nyingine zimeandikwa 64k au 128k wakati mwingine mpaka 256k.Wengi tunalalamika kuwa mtandao uko slow bila ya kujua kuwa sababu nyingine ni 32k.Sasa basi,tuelimishane jinsi ya ku-update laini ya tiGO kutoka 32k hadi 64k au 128k.
 
Ni capacity,achilia mbali maana lazima kutakuwa na uhusiano wa speed.

Nakushauri uombe moderators wafute thread moja au wai merge kwenye nyingine maana una run post mbili zenye maudhui hiyo hiyo
 
duh,,,hv umeelew kweli ulichoambiwa,.??
kwan moderators ndo wameanzisha hizo nyuzi au ni ww??

Nimeelewa sana,hizi nyuzi ziko mbili,kuna hii uliyocomment wewe na nyingine hii hii wamecomment wengine.Halafu kwenye kwenye kusubmit niliclick mara moja tu.
 
Back
Top Bottom