Msaada ku track simu ya Tigo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada ku track simu ya Tigo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by komredi ngosha, Dec 19, 2011.

  1. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leo nimeibiwa laptop na simu yenye laini ya Tigo mpaka sasa iko hewani. Naomba mwenye ujuzi wa haya mambo tuwasiliane. Help pls !
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,893
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wasiliana na polisi kisha wao wanamamlaka ya kufuatilia on your behalf baada ya kupangiwa mpelelzi aliyebobea katka IT. Kama uko jijini hii ni rahisi. Asante
     
Loading...