Msaada kimawazo nataka nihame civil niende computer engeneering

Wewe hama tu ..usitishwe na watu humu JF ...kwanza civil haina ajira ..tenda wanapewa wachina .wabongo kwa wabongo hatuaminiani....soma kitu roho inapenda sio unakomaa na civil kishingo upande
 
jamani wakubwa heshima zenu... Mimi nimechaguliwa diploma in civil ila nataka niamie computer engeneering kwasabab naipenda computer kutoka moyoni lakini watu wananikatisha tamaa wanasema nafanya kitu cha ajabu... Naombeni msaada kimawazo
Hauko peke yako! Mm Nina Diploma ya Electrical & Electronics Engineering but naenda kupiga Degree ya computer Engineering &,IT na sitaki ushauri wa mtu nishaamua! Sasa wewe unataka watu wakuamulie wakati Darasani utakuwa peke yako, kazi utatafuta mwenyewe, mitihani utafanya peke yako wana jf kila mtu anavuta kwake! Nakushauri Heshimu hisia zako kama umependa kitu usiache kasome hata Ualimu wa chekechea ilimradi tuu unapenda huwezi jua Ya Mungu mengi! HAMA CIVIL
 
Soma zote kama unaona shida mkuu. Sijui huku ila nje wanafanya huo mchezo.
 
Dah jamaa unauwezo mkubwa sana wa kupambambanua mambo "great thinker"
 
jamani wakubwa heshima zenu... Mimi nimechaguliwa diploma in civil ila nataka niamie computer engeneering kwasabab naipenda computer kutoka moyoni lakini watu wananikatisha tamaa wanasema nafanya kitu cha ajabu... Naombeni msaada kimawazo
Fwata ushauri wa @cannibus ambaye ni comp engineer na Major mtendwa ambaye ni civil engineer mtarajiwa!!

Nb: Soma kitu unapenda...umeonyesha unapenda maswala ya i.t...hii ni asset namba moja uliyonayo...!!! Wengi hawafanyi vizuri kwenye it kwasababu waliisoma kama wewe unavyotaka kusoma civil kwa kuangalia soko na sio passion!!! Kasome unachopenda mkuu na sio kwa kuangalia soko nakushauri kama kaka ako!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…