Msaada katika hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada katika hili

Discussion in 'Sports' started by Fraddle b, Mar 15, 2012.

  1. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba msaada kuhusu wachezaji wafuatao nani zaidi, MBWANA SAMATA,na EMANUEL OKWI
    Tukiacha interest zetu za ushabiki
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wanachezea nchi na mchezo gani mkuu?
     
  3. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa ni wachezaji wa mpira wa miguu okwi yupo simba,samata yupo Tp mazembe nchini congo
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,100
    Trophy Points: 280
    Bila shaka wa tp mazembe atakuwa juu zaid ya huyu wa simba.

    Tp mazembe si ndiyo imecheza fainal msimu huuu.

    Bila shaka mti mzuri hutoa pia matunda mazuri na matamu na mazao bora hutoka kwenye udongo wenye rutuba.
     
  5. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini hawa wote walikua simba,sema samata alienda tp mazembe mwaka jana mkuu
     
  6. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,730
    Likes Received: 13,074
    Trophy Points: 280
    Mi ni shabiki wa Yanga,na kwa mtazamo wangu naona Okwi yupo juu
     
  7. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama okwi yupo juu mbona TP MAZEMBE WALIMCHUKUA samata wakati walikua pa 1?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hilo ndio jibu sahihi na safari TP Mazembe lazima wachukue kombe la klabu bora duniani..
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kumbe wewe unajua kabisa samata yupo juu ila unataka kujihakikishia miwazo yako dhidi yake..
     
  10. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana kuna mambo yanachanganya watu wanasema okwi ni bonge la mchezaj tz,lakini huyu dogo nae wanasema ni bonge la mchezaji,so huwa sina jibu la 1 kwa 1 kuhusu tofauti zao
     
Loading...