Msaada juu ya minada ya Magari na vifaa mbalimbali bandarini

Msaada juu ya minada ya Magari na vifaa mbalimbali bandarini

e nkwasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Posts
381
Reaction score
283
Habari wanajamvi, naomba mwenye ufahamu juu ya mnada wa Magari bandarini. Hasa kwenye uzima wa hizo gari, na taratibu za kukamilisha umiliki. Je ina usumbufu na gharama zaidi au kuna unafuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu bandarini wanauzaga magari kwa kitu kinachoitwa "Sold as It is" yani kitu kinauzwa kama kikivyo
 
Back
Top Bottom