Msaada juu ya hukumu ya kifungo cha nje

Masenu K Msuya

JF-Expert Member
Jun 20, 2017
1,459
2,000
Habari wakuu mimi nilitapeliwa kiasi cha sh laki 9 na rafiki yangu kwa kivuli cha mchezo feki kesi ikaenda mahakamani baada ya kushindwa kumalizana kifamilia akafungulia shtaka la kujipatia pesa kwa njia ya udanganyifu mahakama ikamkuta na hatia na kumuhukumu kifungo cha nje cha mienzi miwili na kuamuriwa kulipa pesa zote naomba msaada je kuna uwezekano wa kuomba mahakama structure ya ulipaji iwe ya haraka ili isiniumize

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom