Msaada jinsi ya kutumia satellite dish moja kwa decoder mbili!!

Msaada jinsi ya kutumia satellite dish moja kwa decoder mbili!!

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Posts
3,727
Reaction score
2,221
Wakuu nina decoder mbili za dstv, nataka kuziunga zote na niwe na uwezo wa kubadilisha channels kwenye kila decoder kwenye tv mbili tofauti kwa kutumia dish moja.

Naomba msaada wenu wakuu kama nimeeleweka.
 
hawa wataalam wameenda kujirusha.....haya bado nasubiri
 
hawa wataalam wameenda kujirusha.....haya bado nasubiri

Kadishi kadogo hako kafuti 2 si kanauzwa bei ndogo tu nunua cha pili 30,000 tu kama huna haraka subiri waje kina Arselona
 
Last edited by a moderator:
Unahitaji kitu wanaita LNB ya njia mbili (50,000tshs) kusudi uweze kuvuta cable mbili kutoka kwenye dish lako. Kisha wahitaji waya mmoja (heat beat cable) ili kusafilisha signal toka decoder moja itakayoitwa primary kwenda kwenye decoder ya pili itakayoitwa secondary. Kimsingi connection hii kwa mara ya kwanza ni vema ukaifanyia pale ofisini kwao oysterbay
 
Unahitaji kitu wanaita LNB ya njia mbili (50,000tshs) kusudi uweze kuvuta cable mbili kutoka kwenye dish lako. Kisha wahitaji waya mmoja (heat beat cable) ili kusafilisha signal toka decoder moja itakayoitwa primary kwenda kwenye decoder ya pili itakayoitwa secondary. Kimsingi connection hii kwa mara ya kwanza ni vema ukaifanyia pale ofisini kwao oysterbay
I appreciate
 
Wakuu nina decoder mbili za dstv, nataka kuziunga zote na niwe na uwezo wa kubadilisha channels kwenye kila decoder kwenye tv mbili tofauti kwa kutumia dish moja.

Naomba msaada wenu wakuu kama nimeeleweka.


Mkuu hii ni suala la ufundi kamili, kwahio kama unalipia hizo decorders zako itabidi uwasiliane na service provider wako (assumed ni DSTV) na uwaambie unataka multi room channels.

Kama decorders hizo zina kadi yake na unalipia, hilo halitakuwa tatizo.

Kwahio kila seti ya TV ilipo na box lake vitakuwa independent kwa mfano sebuleni na chumbani, lakini vikitumia Dish ambalo lina tundu zaidi ya moja ili kuchomeka coaxial cables mbili.

Hivyo basi nyaya mbili kutoka kwenye dish moja itaingia sebuleni na ingine itakwenda chumbani na decorder itakuwa independent.

Angalizo

Mimi nazungumzia uzoefu wa kutumia service kama SKY au Multi Choice na zingine.
 
Hiyo huduma inaitwa EXTRA VIEW na lazima installation hiyo kwa mara ya kwanza ifanyikie dstv,na kwenye malipo inaongezeka dola16.
 
Mkuu hii ni suala la ufundi kamili, kwahio kama unalipia hizo decorders zako itabidi uwasiliane na service provider wako (assumed ni DSTV) na uwaambie unataka multi room channels.

Kama decorders hizo zina kadi yake na unalipia, hilo halitakuwa tatizo.

Kwahio kila seti ya TV ilipo na box lake vitakuwa independent kwa mfano sebuleni na chumbani, lakini vikitumia Dish ambalo lina tundu zaidi ya moja ili kuchomeka coaxial cables mbili.

Hivyo basi nyaya mbili kutoka kwenye dish moja itaingia sebuleni na ingine itakwenda chumbani na decorder itakuwa independent.

Angalizo

Mimi nazungumzia uzoefu wa kutumia service kama SKY au Multi Choice na zingine.
Asante mkuu, ni dstv
 
Back
Top Bottom