Msaada jf dokta


C

Chimunu

Senior Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
111
Likes
5
Points
35
C

Chimunu

Senior Member
Joined Mar 4, 2013
111 5 35
Nimekuwa nikisumbuliwa na kucheza jicho la kulia juu mara kwa mara na nikiulizia naambiwa kiimani ina ashiria jambo je ni jambo lipi linaloweza nipata kutokana na hali niliyoieleza hapo juu mwombeni msaaada wenu memba
 
G

golden pride

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2014
Messages
856
Likes
404
Points
80
G

golden pride

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2014
856 404 80
hiyo inaitwa fasciculation, una upungufu nadhani wa madini flani, magnesium kama nipo sahihi
 
Random

Random

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
574
Likes
527
Points
180
Age
29
Random

Random

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2017
574 527 180
Probably ni Nystagmus, cnt be treated may be via operation
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,350
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,350 280
Nimekuwa nikisumbuliwa na kucheza jicho la kulia juu mara kwa mara na nikiulizia naambiwa kiimani ina ashiria jambo je ni jambo lipi linaloweza nipata kutokana na hali niliyoieleza hapo juu mwombeni msaaada wenu memba
Jicho la kulia kucheza sio maradhi na kiiamani ina ashiria wewe utasikia au kupatwa na habari ya msiba au kitu cha kukuhuzunisha katika maisha yako.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,111
Likes
120,224
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,111 120,224 280
Nimekuwa nikisumbuliwa na kucheza jicho la kulia juu mara kwa mara na nikiulizia naambiwa kiimani ina ashiria jambo je ni jambo lipi linaloweza nipata kutokana na hali niliyoieleza hapo juu mwombeni msaaada wenu memba
Usiwe na hofu kabisa kiimani haitokei maranyingi kiasi hicho... Hiyo kitu ina mahusiano na muscle twitching na kuna visababishi anuwai pata ushauri wa daktari bingwa wa mishipa
 
C

Chimunu

Senior Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
111
Likes
5
Points
35
C

Chimunu

Senior Member
Joined Mar 4, 2013
111 5 35
Usiwe na hofu kabisa kiimani haitokei maranyingi kiasi hicho... Hiyo kitu ina mahusiano na muscle twitching na kuna visababishi anuwai pata ushauri wa daktari bingwa wa mishipa
Asanteni kwa majibu yenu wana jf
 

Forum statistics

Threads 1,237,551
Members 475,552
Posts 29,292,966