Msaada: Je, Simba SC watalazimika kuacha mchezaji wa Kigeni?

Truth Matters

JF-Expert Member
Apr 12, 2013
1,217
2,000
Kwa mujibu wa kumbukumbu zangu Simba ina wachezaji 11 wa Kigeni baada ya ingizo la Chikwende, Je watalazimika kupunguza mmoja? Au wameshapunguza?
  1. Wawa
  2. Onyango
  3. Chama
  4. Bwalya
  5. Luis
  6. Kahata
  7. Kagere
  8. Mugalu
  9. Morrison
  10. Lwanga
  11. Chikwende
 

kidunula1

JF-Expert Member
Apr 2, 2016
5,001
2,000
Jamani mwenye ile clip ya Mzee mmoja Wa kizanzibari aliyeongea siku ya kuelekea kilele cha siku ya mwananchi. Moja ya maneno yake alisema " kama kuna mtu anadhani anaweza kuivuruga yanga basi anajidanganya. Na huyo mtu hamtomsikia tenaaa!" Na akasema ametumwa na wazee Wa Zanzibar aje ayaseme hayo.
 

kidunula1

JF-Expert Member
Apr 2, 2016
5,001
2,000
Kajamaa kamekuwa kapole zaidi ya punje ya mchanga! Atajua tu kama alikuwa haju
IMG-20210115-WA0041.jpg
 

Pweza Boy

JF-Expert Member
Dec 30, 2017
1,082
2,000
Jamani mwenye ile clip ya Mzee mmoja Wa kizanzibari aliyeongea siku ya kuelekea kilele cha siku ya mwananchi. Moja ya maneno yake alisema " kama kuna mtu anadhani anaweza kuivuruga yanga basi anajidanganya. Na huyo mtu hamtomsikia tenaaa!" Na akasema ametumwa na wazee Wa Zanzibar aje ayaseme hayo.
Mzee wa Ikwiriri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom