Pampula jr JF-Expert Member Joined May 2, 2013 Posts 606 Reaction score 193 Jan 18, 2014 #1 habari za jioni wakuu naomba msaada namna ya kufungua akaunti skype maana nimejaribu ila inashindikana na ninatumia nokia e 63
habari za jioni wakuu naomba msaada namna ya kufungua akaunti skype maana nimejaribu ila inashindikana na ninatumia nokia e 63
father j. Member Joined Jul 23, 2013 Posts 22 Reaction score 2 Jan 20, 2014 #2 Angalia kwanza kama inasupport hiyo application kwan sio kila cm inasupport
Kang JF-Expert Member Joined Jun 24, 2008 Posts 5,701 Reaction score 2,613 Jan 20, 2014 #3 Nenda Skype.com kwenye computer kufungua account. Uwezo wa kutumia Skype kwenye simu yako inategemea kama kuna app ya Skype kwa ajili ya simu yako.
Nenda Skype.com kwenye computer kufungua account. Uwezo wa kutumia Skype kwenye simu yako inategemea kama kuna app ya Skype kwa ajili ya simu yako.
Mwl JJ Member Joined Jan 31, 2013 Posts 23 Reaction score 4 Jan 20, 2014 #4 Ndugu zangu natumia tecno p3 na nime instal hii app ya jamii forum nashindwa kuona picha zinazotumwa na wanajamii nsaidien jman
Ndugu zangu natumia tecno p3 na nime instal hii app ya jamii forum nashindwa kuona picha zinazotumwa na wanajamii nsaidien jman