M mzabzab JF-Expert Member Joined Aug 18, 2011 Posts 46,250 Reaction score 90,744 Oct 16, 2012 #21 happy amos said: hujanielewa ndugu sio kama sisikii utam nausikia tena to the maximum lakini baada ya tendo sikutaki tena labda aje mpya nae ni hivyohivyo Click to expand... trust me bidada hapo hamna baya lolote kwanza unaondokana na drama nyingi za relationship. enjoy urself bana
happy amos said: hujanielewa ndugu sio kama sisikii utam nausikia tena to the maximum lakini baada ya tendo sikutaki tena labda aje mpya nae ni hivyohivyo Click to expand... trust me bidada hapo hamna baya lolote kwanza unaondokana na drama nyingi za relationship. enjoy urself bana
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,275 Reaction score 111,384 Oct 16, 2012 #22 John Gelas said: ndo mungu kakubarik ivyo Click to expand... Duh siku hizi uzinzi umekuwa baraka au ulikosa neno la kuandika...
John Gelas said: ndo mungu kakubarik ivyo Click to expand... Duh siku hizi uzinzi umekuwa baraka au ulikosa neno la kuandika...