Msaada jamani. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Eraldius, Jan 13, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Computer yangu ni Dell intel p 4,RAM 640,PRO.2.40GHz WIND.XP2 nikipiga nyimbo in high volume computer inastuck kila kitu kinasimama, kasa haitembei mpaka niizime.NAOMBA MSAADA
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Nunua nyingine yenye uwezo mkubwa zaidi.
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,657
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Please it is a high time to think for a replacement
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Duh...computer yenye memory kubwa hivyo haitakiwi kufanya hivyo, inatumia built in speaker au external? huenda Sound Card ina shida jaribu kubadilisha au huenda kuna memory ina shida kama ina chip zaidi ya moja ya memory, bakiza moja washa computer na kujaribu kila moja kwa namna hiyo mpk upate yenye shida
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,617
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Mhmmm!!! Ukiona tatizo kama hilo ujue kuna tatizo katika hardware na mara nyingi tatizo hilo huwa katika hard disk. Mara nyingi tatizo hilo hutokea endapo hard disk ina bad sectors na wakati mwingine inaweza ikakuletea screen ya blue ikionyesha error codes flani flani. Screen hiyo ya blue kwa jina la kitaalamu tunaita BSOD yaani Blue Screen Of Death na solution ya kuondoa hilo tatizo ni kurepair bad sectors katika hiyo hard disk au kubvadilisha hard disk na kuweka hard disk mpya. Pia tatizo kama hilo linaweza kutokea endapo system files zimekuwa damage or corrupted hasa by virus. nakushauri kufanya uchunguzi ili kujua tatizo liko wapi ila mimi nina uhakika kutakuwa na bad sectors katika hard disk yako. kama utahitaji ushauri zaidi unaweza kuniPM.
     
Loading...