Msaada jamani niko njia panda. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani niko njia panda.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zuia Sayayi, Dec 5, 2011.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naomben ushaur jaman Mm ni msabato, na nimepata mchumba wa dini ya Roman catolic nikimwambia abili dini hataki nifanyeje nisaidien niko njia panda..!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,992
    Likes Received: 18,370
    Trophy Points: 280
    wasabato wako tayari kufukuzwa kazi ili waende kanisani jumamosi
    wewe badili ukishindwa basi,tafuta roma mwwenzio
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kwanini usibadili wewe?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    duh, mmekutana conservative wawili.
    Aliyeweak ataperish
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hahahahhahahaaaaaaaaaaaaaaaaa loh!
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    mtafute mjumamosi mwenzio. Nalog off
     
  7. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 538
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Jiulize kwanza je wewe unaweza kubadili?
     
  8. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    hujampenda bado, tembo card mastercard, nenda kajipange tena!
     
  9. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,003
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Badili wewe uwe mkatolic au unaoje?
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kwani wewe huwezi kubadili? au ya kwako ni ndo dini sana kuliko ya mwenzio ?
    wewe ndo unatakiwa ubadili
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,713
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    wewe ni tatizo.
     
  12. K

    Konya JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 918
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hivi u sabato na u katoliki ni dini mbili tofauti?
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hilo sio tatizo km mtakaa na kulijadili kwa kina,
    Km yeye hataki kwann ww usibadili?
    Km vp fungen ndoa ya boman kila mtu aendelee kwenda kanisan kwake,
    Km mnapendana kweli basi lzm mtafute njia ya kupigania penzi lenu,
    Mbona mungu tunayemwabudu ni huyohuyo mmoja?tofauti ni siku tu.
     
  14. M

    MtwaleKaigarula Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Funga mkanda, kwani mambo ya imani ni magumu sana!! Pia jiandae kula viporo siku za week end kwani wasabato ikifika Ijumaa jioni hakuna kupika mpaka sabato ya bwana ipite!! Teh, teh, teh, teh!!
     
  15. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 434
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    These kind of stuffs are outdated kabisa! Why would you want someone to change his/her religion na wewe hutaki kufanya hivyo. Who said mapenzi lazima muwe dini moja. Seems to me hakuna mapenzi hapo, you love the person for who is!
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tena kubwa sana!
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    mwanamke hana dini bana aaah!
     
  18. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,608
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Hakuna mapenzi hapo!mcngehangaika kujiiza kitu km hicho
     
  19. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,483
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Acha mambo yako ya kizamani hayo!Biblia imesema acheni magungu na Ngano vikue pamoja!kama hujachangamana nae huyo lini nae atamjua mungu wako kama ni wa kweli kuliko wake, nalini wewe utajua kuwa mungu wake ni wa kweli kuliko wake!Mungu hakutubagua wewe unaanzaje kubagua watu wake!
     
  20. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    avata yako na comments zako viko serious sana.
     
Loading...