Msaada jamani....maumbile ya SI


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,702
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,702 280
Wana MMU poleni na shughuli za kila siku ..
naombeni msaada jamani...
kuna tatizo ambalo nilikuwa sijui kuwa ni tatizo kwa sababu mimi mda wote nilikuwa nipo comfortable with this japo nilikuwa nishawahi kupewa malalamiko mara kwa mara lakini sikujua kuwa ni issue ambayo inahitaji u serious wa hali ya juu
issue yenyewe ni kuwa mchumba wangu kila mara nikitembea naye huwa analalamika sana anadai kuwa maumbile yangu ni makubwa ..sikuwahi kufikiri kuwa hili ni tatizo ..(kumbe kwenye uhusiano kuna mambo mengi sana)...mimi mda wote nilikuwa okey with my thing(**)...but huwa naona ninavyomuumiza mchumba wangu na mara nyingi najikuta namuingizia nusu tu na kutokana na anavyolalamika anadai anaumia inabidi tuache ..mara nyingi namuandaa vya kutosha sana .....lakini huwa anaumia....
nimemwambia anitafutie dawa ya kupunguza ukubwa ila yeye anadai niiweke pete..siwezi kuweka pete...kuna kipindi tulifanya kwa mda mrefu i mean wote tulikuwa na mzuka sana ..but aftre that aliumwa mda zaidi ya one week ..alikuwa analalamika tu maumivu...
ninachoomba ni kuwa nifanyeje?..au huyu dada hanipendi?..mbona ex zangu wote walikuwa wananiambia kuwa dude langu kubwa lakini walikuwa hawalalamiki maumivu?

na je wadada mnapenda dude kuwa au vibamia?......mpaka sasa hivi sijaelewa
thankx
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Kidogo kidogo tu atakua nayo. Bora iwe kubwa akikua itamtosha kuliko iwe ndogo akikua impwaye. Wengi wa wadada hasa kama sio wazoefu wa ngono wanaumia mwanzoni wanapokutana na wanaume wenye maumbile makubwa lakini baadae wanazoea. Cha muhimu jitahidi tu kwenda nae polepole, usianze kuonyesha maufuuundi...
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,702
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,702 280
Kidogo kidogo tu atakua nayo. Bora iwe kubwa akikua itamtosha kuliko iwe ndogo akikua impwaye. Wengi wa wadada hasa kama sio wazoefu wa ngono wanaumia mwanzoni wanapokutana na wanaume wenye maumbile makubwa lakini baadae wanazoea. Cha muhimu jitahidi tu kwenda nae polepole, usianze kuonyesha maufuuundi...
asante sana mkuu Tuko ..nimekupata vizuri sana ubarikiwe ndugu..na ushauri wako sitauacha..
viva JF
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,881
Likes
82
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,881 82 145
Haya Bwana Mtakatifu, mi nakushauri mpe dozi taratibu taratibu kisha atazoea, lakini ujitahidi uoe mkuu maana, wenye zakari zakutisha ni wachache sana hivyo wale ma ex gf wako unakuwa umeshawaaribu maana inakuwa ngumu kupata mwenye size kama yako hivyo unawafanya vibamia kuogelea ktk bahari.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,702
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,702 280
Haya Bwana Mtakatifu, mi nakushauri mpe dozi taratibu taratibu kisha atazoea, lakini ujitahidi uoe mkuu maana, wenye zakari zakutisha ni wachache sana hivyo wale ma ex gf wako unakuwa umeshawaaribu maana inakuwa ngumu kupata mwenye size kama yako hivyo unawafanya vibamia kuogelea ktk bahari.
hapana mkuu ile kitu huwa inarudi
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Kiukweli msikilize mpenzi wako kama anasema anaumia jua ni kwelo anaumia. Halafu elewa wanawake kama ilivyo wanaume nao wanamaumbile tofautoia tofauti hivyo huenda huyo mchumba wako yuko tofauti na hao waliotangulia aisee. Kuhusu wanawake kukujibia hilo swali lako kama vibamia au laa hutapata majibu yatakayokusaidia na huyo mchumba ako. Kaeni chini mkubaliane kama uweke pete sawa maana standard ya dhakari ni 5 - 6inch.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,702
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,702 280
Kiukweli msikilize mpenzi wako kama anasema anaumia jua ni kwelo anaumia. Halafu elewa wanawake kama ilivyo wanaume nao wanamaumbile tofautoia tofauti hivyo huenda huyo mchumba wako yuko tofauti na hao waliotangulia aisee. Kuhusu wanawake kukujibia hilo swali lako kama vibamia au laa hutapata majibu yatakayokusaidia na huyo mchumba ako. Kaeni chini mkubaliane kama uweke pete sawa maana standard ya dhakari ni 5 - 6inch.
asante sana mzee wa rula
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Aah! leo rafiki umekuja kwa gia hii ? usijali unaweza kupata mmoja aliyevutiwa na thread yako lakini isije kuwa tofauti ukasonywa bure hahaha!

BACK TO THE TOPIC: bwana maumbile yapo tofauti mwenye kubwa atapata mwenza mwenye kubwa na mwenye ndogo atapata mwenye ndogo,ndio maana napinga hii dhana ya eti msifanye mpaka siku ya honeymoon matokeo yake karaha badala ya raha.
Kuna rafiki yangu mwenye kibamia alisumbuka sana lakini mwishowe alipata mwenye ndogo ambaye nae alikuwa anaumizwa kila mara na wakina Ivuga na sasa wameoana wana furaha tele.
 
Nemo

Nemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2011
Messages
689
Likes
579
Points
180
Nemo

Nemo

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2011
689 579 180
Aah! leo rafiki umekuja kwa gia hii ? usijali unaweza kupata mmoja aliyevutiwa na thread yako lakini isije kuwa tofauti ukasonywa bure hahaha!

BACK TO THE TOPIC: bwana maumbile yapo tofauti mwenye kubwa atapata mwenza mwenye kubwa na mwenye ndogo atapata mwenye ndogo,ndio maana napinga hii dhana ya eti msifanye mpaka siku ya honeymoon matokeo yake karaha badala ya raha.
Kuna rafiki yangu mwenye kibamia alisumbuka sana lakini mwishowe alipata mwenye ndogo ambaye nae alikuwa anaumizwa kila mara na wakina Ivuga na sasa wameoana wana furaha tele.
uporoto01
Du.............................. makubwa! I never knew guys do infact discuss biolojia zao with one another. I was always under the impression that mnaoneana noma.

Saint Ivuga
Since you by your own words umeshashuhudia mpenzi wako akiumwa for a week or so, baada ya nyie kufanya mapenzi, shouldnt you at least give the suggested ring option a chance?Apart from selfishness,"Nimemwambia anitafute dawa.............." as if this is her fault/issue only, kwani exactly what do you have against kuvaa hiyo pete? Please educate me!
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Mtakatifu Ivuga huyu ndio yule mchumba uliyekuwa unalalamika kipindi fulani anachuliwa na rafiki yako? Au ni yule wa kihindi? Au ni lile jini la mahaba?
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
uporoto01 Du.............................. makubwa! I never knew guys do infact discuss biolojia zao with one another. I was always under the impression that mnaoneana noma
Nemo biolojia ni muhimu sana kwenye mahusiano nami ni mwanaharakati wa swala la kujaribu kabla ya ndoa ili kujua uwiano wa maumbile sio siku ya siku mmoja au wote mnajuta na mmeshachelewa,kila binaadamu atapata wa saizi yake hamna suala la 'atazoea' au 'mvumilie tu si mmeo/mkeo'.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,702
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,702 280
Aah! leo rafiki umekuja kwa gia hii ? usijali unaweza kupata mmoja aliyevutiwa na thread yako lakini isije kuwa tofauti ukasonywa bure hahaha!

BACK TO THE TOPIC: bwana maumbile yapo tofauti mwenye kubwa atapata mwenza mwenye kubwa na mwenye ndogo atapata mwenye ndogo,ndio maana napinga hii dhana ya eti msifanye mpaka siku ya honeymoon matokeo yake karaha badala ya raha.
Kuna rafiki yangu mwenye kibamia alisumbuka sana lakini mwishowe alipata mwenye ndogo ambaye nae alikuwa anaumizwa kila mara na wakina Ivuga na sasa wameoana wana furaha tele.
haha h....mkuu uporoto hii sio ya kutunga ni kweli ...
bck to the topic: mimi mwenyewe dhana ya honeymoon sitaki kuisikia ...kula tunda ni muhimu kwanza
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,702
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,702 280
uporoto01
Du.............................. makubwa! I never knew guys do infact discuss biolojia zao with one another. I was always under the impression that mnaoneana noma.

Saint Ivuga
Since you by your own words umeshashuhudia mpenzi wako akiumwa for a week or so, baada ya nyie kufanya mapenzi, shouldnt you at least give the suggested ring option a chance?Apart from selfishness,"Nimemwambia anitafute dawa.............." as if this is her fault/issue only, kwani exactly what do you have against kuvaa hiyo pete? Please educate me!
nimeongea tu hivyo lakini sikukmaanisha selfishness...and im not that against to wear that pete ...i jus dont think that its comfortable to move around and hanging around with pete.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,702
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,702 280
Mtakatifu Ivuga huyu ndio yule mchumba uliyekuwa unalalamika kipindi fulani anachuliwa na rafiki yako? Au ni yule wa kihindi? Au ni lile jini la mahaba?
huyu ni wife to be..wale wengine wote hawakuwahi kulalamika..
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
mtakatifu,nakusalimia tu. nakutakia wiki njema yenye mafanikio (sina hakika kama sala yangu ina_include hii shida yako)
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,702
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,702 280
mtakatifu,nakusalimia tu. nakutakia wiki njema yenye mafanikio (sina hakika kama sala yangu ina_include hii shida yako)
asante sana...kila kitu kiko poa...mbona avator umeibdilisha? style ya aden rage hio ya masilaha silaha bibie
 

Forum statistics

Threads 1,238,129
Members 475,830
Posts 29,311,425