msaada jamani, Elimu ya uganda 4m5 na 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani, Elimu ya uganda 4m5 na 6

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by AdvocateFi, Mar 16, 2012.

  1. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    habari wana jf! jamani nahtaji kujua utaratibu wa elimu ya uganda kwa 4m5 na 6' je wanatumia qualification gan kujiunga? na comb zao zipo vipi? na pia ningependa kujua mengine mengi kuhusu ubora wa elimu ya ug! ahsanten wote kwa mchango wenu mzuri.
     
Loading...