MSAADA jaman


Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,702
Likes
452
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,702 452 180
Kwa yeyote anaeweza kunipa gharama za kukodi coaster toka dsm kwenda bagamoyo kwenda na kurud kwa watu level seat anambie,mahali n kwenye makumbusho tu n kufka unatuacha afu jion waja tuchukua....
Mwenye uelewa kdogo anambie au kama u mdau wa safar hizo ni PM tuangalie jins y kufanya biashara.....ni Wanafunzi
 

Forum statistics

Threads 1,252,120
Members 481,988
Posts 29,796,827