Msaada jaman

mwenyewe joseph

Senior Member
Nov 1, 2016
104
225
Naomba kuuliza hivi kwa mtu aliesoma ordinary diploma in Chemistry & Biology with education anaweza kubadilisha kwenda kusoma degree ya course ingine au mpaka akaanze diploma tena ya hiyo course anayeenda kusomea
Thanks
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom