Msaada:Infinix note 4

Msaada:Infinix note 4

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Posts
3,054
Reaction score
2,144
Habari wana jamvi,
Ninaomba msaada kwa anayeifahamu simu tajwa hapo juu. (Infinix note 4).
Ninataka kuuza tecno spark(k7) na kununua hiyo sasa nimeona niombe msaada ili Kama hiko safi kutokana na bei yake nadhani itakuwa na function kubwa kuliko hii tecno.
 
Unataka kuifahamu katika nyanja gani?
Ukubwa namaanisha ram,internal storage, uwezo wa camera kupiga picture. Ni hvyo tu na Kama nitapata anayeitumia ataniambia mazuri zaid na Kama zina tatizo zozote
 
Ukubwa namaanisha ram,internal storage, uwezo wa camera kupiga picture. Ni hvyo tu na Kama nitapata anayeitumia ataniambia mazuri zaid na Kama zina tatizo zozote
Hayo mambo ya ukubwa wa RAM, Internal, uwezo wa Camera yote unaweza kuyajua kupitia Google.

Usiishi kwa kutaka kusikia kila kitu kwa watu.
 
Back
Top Bottom