Skillseeker
JF-Expert Member
- Jan 30, 2012
- 225
- 34
Habari wanaJF,
Naomba mnisaidia na kunielimisha ni jinsi gani naweza kucreate webpage itakayomruhusu mtumiaji aweze kuangalia video online pamoja na kudownload hizo video na baadhi ya files nyingine zitakazokuwa uploaded kwa kutumia php...
Naomba mnisaidia na kunielimisha ni jinsi gani naweza kucreate webpage itakayomruhusu mtumiaji aweze kuangalia video online pamoja na kudownload hizo video na baadhi ya files nyingine zitakazokuwa uploaded kwa kutumia php...