Skillseeker
JF-Expert Member
- Jan 30, 2012
- 225
- 34
Habari za kwenu wanaJF,
Miaka kama minne iliyopita nilikutana na mtu ambaye laptop yake alikuwa amelock USB port. Yani niliingiza flash disk yangu ikasoma lakini nikaona nauliziwa password ili niweze kuaccess..nikajaribu kila niwezalo nikashindwa ikabidi nimshtue jamaa ndo akaingiza password nikaweza kuaccess. sikuona kama kuna umuhimu wowote wa kufanya hivi kwenye laptop yangu sababu ni mimi mwenyewe ndo naitumia.
Sasa imefika kipindi na mimi nataka nijue ni nini yule jamaa alichokifanya?..nahisi alikuwa anatumia software kufanya vile. Naomba mwenye kujua aniambie jinsi ya kufanya hivyo na software gani inatumiaka...
Miaka kama minne iliyopita nilikutana na mtu ambaye laptop yake alikuwa amelock USB port. Yani niliingiza flash disk yangu ikasoma lakini nikaona nauliziwa password ili niweze kuaccess..nikajaribu kila niwezalo nikashindwa ikabidi nimshtue jamaa ndo akaingiza password nikaweza kuaccess. sikuona kama kuna umuhimu wowote wa kufanya hivi kwenye laptop yangu sababu ni mimi mwenyewe ndo naitumia.
Sasa imefika kipindi na mimi nataka nijue ni nini yule jamaa alichokifanya?..nahisi alikuwa anatumia software kufanya vile. Naomba mwenye kujua aniambie jinsi ya kufanya hivyo na software gani inatumiaka...